Bakpoka líkan MRJ-FL-C100B 100 Watts leysirhreinsunarvél
video
Hringdu í okkur
Vörukynning
MRJ-Laser bakpoki leysir hreinsiefni
-- Mikil skilvirkni og umhverfisvernd, nýtt viðmið fyrir hreinsun úti
product-750-750
Kjarnasölustaður
✅ Létt og flytjanleg hönnun
- Stærð 385mm × 269mm × 154mm, samningur og flytjanlegur, hentugur fyrir flóknar senur eins og mikla hæð og úti .
✅ 100-300 w High Power, greindur aðlögun
- Þrjú aflstig eru valfrjáls (100W/200W/300W), styðja 10% -100% aðlögun, samsvara nákvæmlega mismunandi hreinsunþörfum .
✅ Umhverfisvænt og mengunarlaust
✅ Endingu iðnaðarstigs
- Styðjið alþjóðlega spennu (110V -240 v/50Hz), lagaðu að fjölbreyttu rekstrarumhverfi .
✅ Víðtækar atburðarásir
Tæknilegar breytur
| Verkefni|Upplýsingar um færibreytur |
| Máttur|100W/200W/300W (valfrjálst) |
| Laser gerð|Trefjar 1064nm pulsed leysir |
| Púlsorka|1.5mj |
| Inntaksstyrkur|110V -240 v/50Hz (Universal) |
| Vélþyngd|Aðal líkami 18 kg + leysir byssu 0,9 kg |
| Mál|385mm × 269mm × 154mm |