MRJ-FL-20X Mini Desktop Intelligent Fiber Laser Marking Machine
video
Það hefur stöðuga og fallega uppbyggingu, með miklum merkingarhraða, mikilli endurtekningarstaðsetningarnákvæmni. Öll vélin er með litla stærð, létta þyngd og tískuhönnun. Þetta er minnsta 30W skrifborðs leysimerkjavél í heimi, næstum eins stór og kaffivél.
Hringdu í okkur
Vörukynning
Vörukynning
◆ Öll vélin er með litla stærð, létta þyngd og tískuhönnun. Þetta er minnsta 30W skrifborðs leysimerkjavél í heimi, næstum eins stór og kaffivél.
Kerfiseinkenni
● Trefja leysir hefur framúrskarandi geisla gæði og hár nákvæmni merkingaráhrif;
● Einstök iðnaðarhönnunarbygging, búin rekstrarpalli og hlífðarhlíf, öruggari notkun.
Frammistöðubreytur
Fyrirmynd
MRJ-FL-20X
MRJ-FL-30X
Laser Power
20W
30W
Laser bylgjulengd
1064nm
1064nm
Beam gæði
M2<>
M2<>
Endurtekning FREQ.
20-80KHz
20-80KHz
Merkingarreitur
110mmx110mm
110mmx110mm
Merkjadýpt
Minna en eða jafnt og 1,2 mm
Minna en eða jafnt og 1,2 mm
Merkingarlínuhraði
Minna en eða jafnt og 14000 mm/s
Min. Línubreidd
10 um
10 um
Min. Karakter
0.15 mm
0.15 mm
Endurtekning Nákvæmni
±0.005 mm
±0.005 mm
Orkunotkun
Minna en eða jafnt og 600w
Minna en eða jafnt og 800w
Viðhaldslaus tími
100,000 klst
100,000 klst
Inntaksstyrkur
Einfasa 110V/220V/50-60Hz