MRJ-FL-20Q Lokað gerð trefjarlasandi merkingarvél
Hringdu í okkur
Vörukynning
Kerfi Einkennandi:
MRJ-FL-20Q trefjar leysir merking vél hefur framúrskarandi geisla gæði og hár nákvæmni merkingu;
Vinnubekkurinn er búinn rekstri pallur, sem er mikið notaður í verksmiðju, verkstæði o.fl.
Algerlega lokuð hönnun, lítil stærð, háhraðamerki, hár endurtaka staðsetning nákvæmni;
Án daglegs viðhalds fyrir leysirinn og vinnutími er allt að 100.000 klukkustundir;
Engin neysluvörur, lítil orkunotkun, sparnaður rafmagnskostnaður.
Umsóknarferill:
Vara árangurarmörk:
Líkan
MRJ-FL-20Q
MRJ-FL-30Q
MRJ-FL-50Q
Laser Power
20W
30W
50W
Laser bylgjulengd
1064nm
1064nm
Beam Quality
M 2 <>
M 2 <>
Endurtekningartíðni
20-80KHz
30-80KHz
Merkingarsvæði
110mmx110mm
110mmx110mm
110mmx110mm
Merking dýpt
≤1,2 mm
≤1.5mm
≤2.0mm
Merking lína hraði
≤14000mm / s
≤14000mm / s
≤14000mm / s
Lágmarkslína breiddar
10um
10um
Lágmarkseinkenni
0,15 mm
0,15 mm
0,15 mm
Endurtekning nákvæmni
± 0,005 mm
± 0,005 mm
± 0,005 mm
Orkunotkun
≤600w
≤800w
≤1000w
Viðhaldstími
100000hours
100000hours
Inngangur
Single Phase110VAC / 220VAC / 50-60Hz