Hringdu í okkur
Vörukynning
fiber laser 20wfiber laser 20w
Kerfiseinkenni
● MRJ-FL-20G trefjar leysimerkjavél hefur framúrskarandi geisla gæði og hárnákvæmni merkingaráhrif;
● Vinnubekkurinn er búinn rekstrarvettvangi, sem er mikið notaður í verksmiðju, verkstæði osfrv;
● Galvanometer skanni hefur háhraða merkingu, hár endurtekningarstaðsetningarnákvæmni;
● Engin þörf á daglegu viðhaldi fyrir leysirinn og vinnutími er allt að 100000 klukkustundir.
rayjet laser engraver
Umsóknarreitir
fiber laser
Frammistöðubreytur vöru
Fyrirmynd
MRJ-FL-20G
MRJ-FL-30G
MRJ-FL-50G
Laser Power
20W
30W
50W
Laser bylgjulengd
1064nm
1064nm
Beam gæði
M2<>
M2<>
Endurtekningartíðni
20-80KHz
30-80KHz
Merkingarreitur
110mmx110mm
110mmx110mm
110mmx110mm
Merkjadýpt
Minna en eða jafnt og 1,2 mm
Minna en eða jafnt og 1,5 mm
Minna en eða jafnt og 2.0mm
Merkingarlínuhraði
Minna en eða jafnt og 14000 mm/s
Lágmarkslínubreidd
10 um
10 um
Lágmarks karakter
0.15 mm
0.15 mm
0.15 mm
Endurtekning Nákvæmni
±0.005 mm
±0.005 mm
±0.005 mm
Orkunotkun
Minna en eða jafnt og 600w
Minna en eða jafnt og 800w
Minna en eða jafnt og 1000w
Viðhaldslaus tími
100000 klukkustundir
100000 klukkustundir
Inntaksstyrkur
Einfasa 110VAC/220VAC/50-60Hz